Máy may tự động không dầu JK8750C-13095 với đầu xoay
Mô tả ngắn gọn:
4. Trang bị tiêu chuẩnchân vịt giữa điện tử, giá trị này thay đổi tùy thuộc vào độ dày của vải.
6. Không cần lao động lành nghề, tiết kiệm chi phí nhân công; Tăng hiệu quả ít nhất 10%.
7. Quy trình sản xuất tiêu chuẩn hóa, sản phẩm hoàn thiện đồng nhất và đẹp mắt.
  • Điều khoản thanh toán::T/T, L/C
  • Cảng::Ninh Ba/Thượng Hải
  • Chi tiết sản phẩm
    Thẻ sản phẩm
    Người mẫu JK8750C-13095 JK8750C-13095/J
    Phạm vi may (mm) 1300(X)×950(Y)mm
    Kích thước để bàn 2100×2475mm
    Phạm vi cắt laser 1020×950mm
    Tia X 1600/1800mm
    Tấm phụ 800/1000mm
    Loại đường khâu Máy may một kim 301 kiểu khâu khóa
    Tốc độ tối đa 3600 vòng/phút
    Chiều dài mũi khâu 0,5-12,7mm
    Loại kim DB×1 (#8) 7#-14#
    Loại móc Móc xoay 2 chiều toàn vòng
    Phạm vi điều chỉnh chân vịt trung gian Khoảng nâng: 20mm Hành trình: Tiêu chuẩn 4mm
    Phương thức nhập chương trình USB
    Định dạng tệp DXF AI PLT DST v.v.
    Chế độ giữ mẫu Loại kẹp khí nén hoặc loại nén
    Điện áp 220V
    Áp suất không khí 0,4-0,6 MPa
    Quyền lực 750W 850W